Skrifstofa
Skrifstofa beint innval:InnanhúsGsm-símiFarsímiHeimasímiNetafang
Benedikt Jóhannsson6002864-4963benni@eskja.is
Eygló Friðriksdóttir6006476-1427eyglo@eskja.is
Fjóla Kristjánsdóttir6013476-1484fjola@eskja.is
Gunnlaugur Ragnarsson6005896-6416476-1455gulli@eskja.is
Halla Óskarsdóttir6016476-1184halla@eskja.is
Jens Garðar Helgason6093899-4348476-1420jens@eskja.is
Páll Snorrason6007891-6409pall@eskja.is
Þorsteinn Kristjánsson6008899-5760476-1358steini@eskja.is
Fundarsalur6015
Kaffistofa6014
Fax efri hæð(470)-6011
Ísframleiðsla í frystihúsi
Ísframleiðsla í frystihúsi
Vélstjórar/Þorsteinn Gunnarsson6024861-2318851-1207476-1430aukasími 862-4327
vélstjórar/Einar Már Kristinsson847-8212476-1210
Mjöl- og lýsisvinnsla
Mjöl – og lýsisvinnsla
Haukur Jónsson6040894-1182854-1182476-1441hj@eskja.is
Fax(470)-6041
Snorri Jónsson6042894-2259476-1259snorri@eskja.is
Rannsóknarstofa6043rannsokn@eskja.is
Músalækur6045
Pottur6046
Hafsteinn Hinriksson6047897-2997
Kaffistofa6049
Stjórnstöð6050
Einar Einarsson6051849-7393855-1237476-1433einar@eskja.is
Löndunarhús6052londun@eskja.is
Jóhann Sverrisson846-6158476-1473
Rekstrarfélagið Eskja ehf
Rekstrarfélagið Eskja ehf
Aðalnúmer470-6060
Fax470-6069
Aðalsteinn J. Þorsteinsson470-6061892-5368alli@eskja.is
Erla Guðmudnsdóttir470-6062895-0855erla@eskja.is
Jón Þór470-6066864-7271jon@eskja.is
 Andrei470-6063692-7015andrei@eskja.is
Árni Heiðar470-6064894-5275arni@eskja.is
Gestaskrifstofa470-6065
Aðalsteinn Jónsson SU 11
Brú851-2040860-1255860-1256ajbru@sjopostur.is
Áhöfn851-2041
Vél851-2043
Vinnslaajvinnsla@sjopostur.is
Daði Þorsteinsson895-1130 
Magnús Ómar Sigurðsson864-3110476-1479omar@sjopostur.is
Hafsteinn Bjarnason846-9200476-1512ajvel@sjopostur.is
Þór Sæbjörnsson893-6051476-1517thor@sjopostur.is
Ingi Ragnarsson866-1735 
Irridium númer0088 162 141 2676
Jón Kjartansson SU 111
Jón Kjartansson SU 111jonsu@sjopostur.is
Brú851-2035 
Áhöfn851-2036
Grétar Rögnvarsson894-1299476-1440gretarro@sjopostur.is
Hjálmar Ingvason893-1360476-1353hjalmar@sjopostur.is
Guðni Elísso849-3749476-1422jonvel@sjopostur.is
Þorsteinn Snorrason866-5535doddi@sjopostur.is
Björgólfur Lárusson895-3799 
Irridium númer0088 163 141 3448
Hafdís SU 220
Hafdís SU 220
Brú897-6822
Andrés Pétursson771-6064
Árni Már Kjartansson847-0964
Ólafur Oddgeir Einarsson771-6063